Honda Motor Co Ltd
HMC
#363
Biểu đồ giá Honda Motor Co Ltd (HMC)
| 1g | 24g | 7ng | 14ng | 30ng | 1 năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 0.4% | 1.0% | 0.1% | 0.4% | 2.5% | 2.6% |
Công cụ chuyển đổi HMC
Giá lịch sử của Honda Motor Co Ltd
| Phạm vi trong 24g | $32,42 – $32,68 |
|---|---|
| Phạm vi trong 7ng | $31,99 – $33,03 |
| Dải 52 tuần | $23,25 – $34,16 |
Thống kê cổ phiếu
| Giá trị vốn hóa thị trường | 42,222B $ |
|---|
Honda Motor Co Ltd(HMC) có hiệu suất như thế nào?
Honda Motor Co Ltd (HMC) tăng 1.0% hôm nay, giao dịch ở mức $32,54 với phạm vi hàng ngày từ $32,42 đến $32,68. Trong năm qua, Honda Motor Co Ltd đạt mức cao nhất trong 52 tuần là $34,16 và mức thấp nhất là $23,25, và tăng 10.4% từ đầu năm đến nay.
Giá trị vốn hóa thị trường của Honda Motor Co Ltd (HMC) là bao nhiêu?
Honda Motor Co Ltd (HMC) có vốn hóa là $42,22B. Để xem HMC so sánh với các cổ phiếu khác, hãy xem danh sách các cổ phiếu được xếp hạng theo vốn hóa của CoinGecko.
Các nhà phát hành khác nhau của Honda Motor Co Ltd (HMC) được token hóa là ai?
Reality là nhà phát hành duy nhất của Honda Motor Co Ltd được token hóa trên CoinGecko. Token của họ, RHMC, có vốn hóa là -.
Tôi có thể mua Honda Motor Co Ltd được token hóa (HMC) ở đâu?
Honda Motor Co Ltd (HMC) được token hóa hiện không có sẵn để giao dịch trên bất kỳ sàn giao dịch nào được niêm yết trên CoinGecko. Hãy kiểm tra lại sau – thông tin sẽ được cập nhật khi hoạt động giao dịch được khôi phục.
Reality
Honda Motor Co Ltd rStock