XOXNO Staked EGLD
Giá XEGLD
Biểu đồ giá XOXNO Staked EGLD (XEGLD)
Chuyển đổi và so sánh
| 1g | 24g | 7ng | 14ng | 30ng | 1 năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 0.2% | 0.1% | 19.4% | 8.4% | 34.9% | 62.6% |
Công cụ chuyển đổi XEGLD
Số liệu thống kê về XOXNO Staked EGLD
| Giá trị vốn hóa thị trường | $1,626M |
|---|---|
| Giá trị vốn hóa thị trường/FDV | 1 |
| Định giá pha loãng hoàn toàn | $1,626M |
| Khối lượng giao dịch 24 giờ | $2.705,16 |
| Cung lưu thông | 319.464 |
| Tổng cung | 319.464 |
| Tổng lượng cung tối đa | ∞ |
Lịch sử giá của XEGLD
| Phạm vi trong 24g | $5,06 – $5,44 |
|---|---|
| Phạm vi trong 7ng | $4,51 – $5,44 |
| Cao nhất mọi thời điểm |
$22,03 77.0%
|
| Thấp nhất mọi thời điểm |
$2,48 104.9%
|
Hôm nay bạn thấy XEGLD thế nào?
Bạn có thể mua XOXNO Staked EGLD ở đâu?
Bạn có thể giao dịch token XEGLD trên sàn giao dịch phi tập trung. Sàn giao dịch phổ biến nhất để mua và giao dịch XOXNO Staked EGLD là xExchange. Trên sàn giao dịch này, cặp tiền được giao dịch nhiều nhất là XEGLD/WEGLD với khối lượng giao dịch là $2.162,88 trong 24 giờ qua.
Khối lượng giao dịch hàng ngày của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là bao nhiêu?
Khối lượng giao dịch của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là $2.705,16 trong 24 giờ qua, thể hiện -64,40 % giảm so với một ngày trước và báo hiệu giảm gần đây trong hoạt động thị trường. Hãy xem danh sách tiền mã hóa có khối lượng giao dịch cao nhất của CoinGecko.
Giá cao nhất và thấp nhất cho XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là bao nhiêu?
XOXNO Staked EGLD (XEGLD) đạt mức cao nhất lịch sử là $22,03 và mức thấp nhất lịch sử là $2,48. Nó hiện đang giao dịch dưới mức cao nhất -77,00 % và trên mức giá thấp nhất 104,90 %.
Giá trị vốn hóa thị trường của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là bao nhiêu?
Giá trị vốn hóa thị trường của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là $1.625.847 và xếp thứ - trên CoinGecko ngày hôm nay. Giá trị vốn hóa thị trường được tính bằng cách lấy giá token nhân với nguồn cung lưu thông của token XEGLD (320 Nghìn token có thể giao dịch trên thị trường ngày hôm nay).
Mức định giá pha loãng hoàn toàn của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là bao nhiêu?
Mức định giá pha loãng hoàn toàn (FDV) của XOXNO Staked EGLD (XEGLD) là $1.625.847. Đây là biểu thị về mặt thống kê của giá trị vốn hóa thị trường tối đa, với giả định rằng tổng số 320 Nghìn token ETH đều đang lưu thông ngày hôm nay.
Hiệu suất giá của XOXNO Staked EGLD như thế nào so với các đồng tiền khác?
Với mức giá tăng 19,40 % trong 7 ngày qua, XOXNO Staked EGLD (XEGLD) đang có hiệu suất cao hơn thị trường tiền mã hóa toàn cầu với mức tăng 3,90 %, đồng thời có hiệu suất cao hơn so với các loại tiền mã hóa Tài chính phi tập trung (DeFi) tương tự với mức tăng 9,50 %.
Thị trường XOXNO Staked EGLD
| # | Sàn giao dịch | Cặp | Giá | Mức chênh lệch | Độ sâu +2% | Độ sâu -2% | Khối lượng giao dịch trong 24 giờ | Khối lượng % | Cập nhật lần cuối | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 |
DEX
|
$5,09 | 0.61% | $1.573,78 | $1.569,05 | $2.170,72 | 80.02% |
Gần đây
|
||
| 2 |
DEX
|
$5,09 | 0.62% | $520,67 | $519,11 | $542,13 | 19.98% |
Gần đây
|
||
Có thể bạn quan tâm đến những tin tức mới nhất về tiền mã hóa này
Giá XOXNO Staked EGLD toàn cầu
Loại tiền ảo liên quan