BOC Hong Kong
2388.HK
#239
$6,68
0.7%
Giá chuẩn cho BOC Hong Kong được lấy từ tài sản thế giới thực cơ sở.
Khi đóng cửa: 4:10:00PM HKT • Hong Kong Stock Exchange
$6,68
Phạm vi trong 24g
$6,68
Biểu đồ giá BOC Hong Kong (2388.HK)
Cần thêm dữ liệu
Tìm hiểu API của chúng tôi
Sử dụng thang đo logarit
Xem toàn màn hình
Tải xuống dưới dạng PNG
Tải xuống dưới dạng SVG
Tải xuống dưới dạng JPEG
Tải xuống dưới dạng PDF
| 1g | 24g | 7ng | 14ng | 30ng | 1 năm |
|---|---|---|---|---|---|
| 0.0% | 0.7% | 2.3% | 1.5% | 2.7% | 41.4% |
Công cụ chuyển đổi 2388.HK
2388.HK
USD
Giá lịch sử của BOC Hong Kong
| Phạm vi trong 24g | $6,68 – $6,68 |
|---|---|
| Phạm vi trong 7ng | $6,53 – $6,68 |
| Dải 52 tuần | $4,61 – $6,84 |
Thống kê cổ phiếu
| Giá trị vốn hóa thị trường | 70,639B $ (554,014B HK$) |
|---|
BOC Hong Kong(2388.HK) có hiệu suất như thế nào?
BOC Hong Kong (2388.HK) tăng 0.7% hôm nay, giao dịch ở mức $6,68 với phạm vi hàng ngày từ $6,68 đến $6,68. Trong năm qua, BOC Hong Kong đạt mức cao nhất trong 52 tuần là $6,84 và mức thấp nhất là $4,61, và tăng 31.9% từ đầu năm đến nay.
Giá trị vốn hóa thị trường của BOC Hong Kong (2388.HK) là bao nhiêu?
BOC Hong Kong (2388.HK) có vốn hóa là $70,64B. Để xem 2388.HK so sánh với các cổ phiếu khác, hãy xem danh sách các cổ phiếu được xếp hạng theo vốn hóa của CoinGecko.
Các nhà phát hành khác nhau của BOC Hong Kong (2388.HK) được token hóa là ai?
xStocks là nhà phát hành duy nhất của BOC Hong Kong được token hóa trên CoinGecko. Token của họ, BOCHKX, có vốn hóa là -.
Tôi có thể mua BOC Hong Kong được token hóa (2388.HK) ở đâu?
BOC Hong Kong (2388.HK) được token hóa hiện không có sẵn để giao dịch trên bất kỳ sàn giao dịch nào được niêm yết trên CoinGecko. Hãy kiểm tra lại sau – thông tin sẽ được cập nhật khi hoạt động giao dịch được khôi phục.
2388.HK
$6,68
0.7%
Thị trường BOC Hong Kong
Tài sản này hiện không có bất kỳ cặp giao dịch nào.
Token BOC Hong Kong
Hiển thị 1 đến 1 trong số 1 kết quả
Hàng
Xu thế RWA
Giá cổ phiếu BOC Hong Kong (2388.HK) hôm nay
Giá hiện tại của BOC Hong Kong (2388.HK) là $6,68 với vốn hóa là $70,64B.
xStocks